Contact Info

Hotline
cco@ctibkk.com
1671
Commercial
Mr. Sadudee Kuvantrarai
sadudee.ku@ctibkk.com
(+66) 63 210 9174

Air Freight Forwarding
Mr. Jadsada Chiewchanchoosakul
jadsada@ctibkk.com
(+66) 81 646 3583
Sea Freight Forwarding
Mr. Pitchapat Nanthakitti
pitchapat@ctibkk.com
(+66) 81 646 3586
(+66) 99 312 9586
Perishable Cargo
Ms. Orathai Kittiruengpairoj
orathai@ctibkk.com
(+66) 89 114 2713

Import And Export Customs Clearance
Ms. Kanlaya Veerasatien
kanlaya.v@ctibkk.com
(+66) 2 258 0060-66 Ext. 514
(+66) 81 619 0137
Mr. Thitiwat Theerapannaroj
airimport-sbia@ctibkk.com
(+66) 61 413 9292
Ms. Sakulrat Krobthong
sakulrat@ctibkk.com
(+66) 65 937 8105
Mr. Songyos Juangchan
songyos.juangchan@ctibkk.com
(+66) 89 931 4572
Multimodal Transportation Customs Clearance
Ms. Nattakarn Toprasert
nattakarn@ctibkk.com
(+66) 61 413 8484
(+66) 85 088 2509
Cross Border And Transshipment Customs Clearance
Ms. Aoytip Aimsukviriyakul
aoytip.ai@ctibkk.com
(+66) 61 413 9090

Head of Warehouse
Mr. Sugran Rukphuang
sugran.r@ctibkk.com
(+66) 87 062 5266
General Warehouse
Mr. Arkorn Jinching
arkom.ji@ctibkk.com
(+66) 81 533 6287 
Free Zone Warehouse
Ms. Pairin Thomgyod
pairin.t@ctibkk.com
(+66) 2 973 5152-7 Ext. 102
(+66) 84 055 3862
Cold Chains Warehouse
Ms. Thanyaporn Wongchan
thanyaporn.wo@cticoldchain.com
(+66) 65 507 0697
E-Commerce Fulfilment Warehouse
Ms. Supaluk Nilsai (Akita Warehouse)
supaluk@akitahub.com
(+66) 85 275 5667

Cross Border & Transshipment Transportation
Mr. Sulaphong Yimthong
sulaphong.y@ctibkk.com
(+66) 2 030 0671
(+66) 61 392 5115
Domestic Transportation
Mr. Theeradech Ratanamanee
theeradech.ra@ctibkk.com
(+66) 61 405 2332

Air Freight Charter Flight
Ms. Lavan Sakulthongcharoen
lavan.s@ctibkk.com
(+66) 89 143 3215
Aircraft On Ground Handling
Mr. Nattakit Suvitsakdanon
nattakit.su@ctibkk.com
(+66) 89 294 1951
(+66) 62 590 0606
Inland And Global Door To Door Solutions
Ms. Nuttakarn Wuttiprapakit
nuttakarn.wu@ctibkk.com
(+66) 2 259 6368
(+66) 65 518 9565
(+66) 90 236 3545
Machine Relocation
Mr. Aphiwat Jundang
aphiwat.j@ctibkk.com
(+66) 83 072 5414
Event
Mr. Tapakhon Juntasuk
tapakhon.j@ctibkk.com
(+66) 87 589 6060

Human Resource
Ms. Thitapa Janprasit
Thitapa.ja@ctibkk.com
(+66) 2 258 9000 Ext.143
(+66) 63 205 5215
Hotline

1671

Monday – Friday 8.30 AM – 6.00 PM

Enquiry Topic

เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายการใช้คุกกี้ และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่าคุกกี้

Privacy Preferences

คุณสามารถเลือกการตั้งค่าคุกกี้โดยเปิด/ปิด คุกกี้ในแต่ละประเภทได้ตามความต้องการ ยกเว้น คุกกี้ที่จำเป็น

Allow All
Manage Consent Preferences
  • คุกกี้ที่จำเป็น
    Always Active

    คุกกี้ประเภทนี้มีความจำเป็นต่อการทำงานของเว็บไซต์ เพื่อให้เว็บไซต์สามารถทำงานได้เป็นปกติ มีความปลอดภัย และทำให้ท่านสามารถเข้าใช้เว็บไซต์ได้ เช่น การ log in เข้าสู่เว็บไซต์ การยืนยันตัวตน ทั้งนี้ ท่านไม่สามารถปิดการใช้งานของคุกกี้ประเภทนี้ผ่านระบบของเว็บไซต์ของเราได้

  • คุกกี้เพื่อช่วยในการใช้งาน

    คุกกี้ประเภทนี้จะช่วยจดจำข้อมูลคอมพิวเตอร์หรืออุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ที่ท่านใช้เข้าชมเว็บไซต์ ข้อมูลการลงทะเบียนหรือ log in ข้อมูลการตั้งค่าหรือตัวเลือกที่ท่านเคยเลือกไว้บนเว็บไซต์ เช่น ภาษาที่แสดงบนเว็บไซต์ ที่อยู่สำหรับจัดส่งสินค้า เพื่อให้ท่านสามารถใช้งานเว็บไซต์ได้สะดวกยิ่งขึ้น โดยไม่ต้องให้ข้อมูลหรือตั้งค่าใหม่ทุกครั้งที่ท่านเข้าใช้เว็บไซต์ ทั้งนี้ หากท่านไม่ยินยอมให้เราใช้คุกกี้ประเภทนี้ ท่านอาจใช้งานเว็บไซต์ได้ไม่สะดวกและไม่เต็มประสิทธิภาพ

Save